
NA KIPENGELE/MUAMALA
SEHEMU A AKAUNTI ZA AKIBA REJAREJA KAMPUNI/SHIRIKA

1 AKIBA HURU HAKUNA
Kiasi cha chini cha kufungulia SHILINGI. 15,000
Kiasi cha chini cha uendeshaji SHILINGI 2,000
Ada ya utunzaji ya kila mwezi HAKUNA

Tozo za kutoa pesa

SHILINGI 2,000 - Kiwango kisichozidi SHILINGI 5,000,000                               
SHILINGI 2000 + 0.1% (Kiwango kilichozidi 5,000,000)- > 
5,000,000.                                                                                                      
(Kiwango kikubwa cha tozo ni kiasi kisichozidi SHILINGI 

2 AKIBA ZA JUMLA HAKUNA
Kiasi cha chini cha kufungulia SHILINGI. 20,000
Kiasi cha chini cha uendeshaji SHILINGI. 5,000
Ada ya utunzaji ya kila mwezi HAKUNA

Tozo za kutoa pesa

SHILINGI 2,000 - Kiwango kisichozidi SHILINGI 5,000,000                               
SHILINGI 2000 + 0.1% (Kiwango kilichozidi 5,000,000)- > 
5,000,000.                                                                                                      
(Kiwango kikubwa cha tozo ni kiasi kisichozidi SHILINGI 

3 AKIBA ZA MWAJIRIWA HAKUNA
Kiasi cha chini cha kufungulia SHILINGI. 15,000 USD 15
Kiasi cha chini cha uendeshaji SHILINGI. 2,000 USD 10
Ada ya utunzaji ya kila mwezi HAKUNA

Tozo za kutoa pesa dirishani

SHILINGI 2,000 - Kiwango kisichozidi SHILINGI 5,000,000                               
SHILINGI 2000 + 0.1% (Kiwango kilichozidi 5,000,000)- > 
5,000,000.                                                                                                      
(Kiwango kikubwa cha tozo ni kiasi kisichozidi SHILINGI 

4 AKAUNTI ZA AKIBA ZA WATU BINAFSI HAKUNA
Kiasi cha chini cha kufungulia SHILINGI. 15,000
Kiasi cha chini cha uendeshaji SHILINGI. 5,000
Ada ya utunzaji ya kila mwezi HAKUNA

Tozo za kutoa pesa  dirishani

SHILINGI 2,000 - Kiwango kisichozidi SHILINGI 5,000,000                               
SHILINGI 2000 + 0.1% (Kiwango kilichozidi 5,000,000)- > 
5,000,000.                                                                                                      
(Kiwango kikubwa cha tozo ni kiasi kisichozidi SHILINGI 
100,000)

5 AKAUNTI YA AKIBA YA MSHAHARA HAKUNA
Kiasi cha chini cha kufungulia SHILINGI.15,000
Kiasi cha chini cha uendeshaji SHILINGI. 5,000
Ada ya utunzaji ya kila mwezi HAKUNA

Tozo za kutoa pesa kwa dirishani

SHILINGI 2,000 - Kiwango kisichozidi SHILINGI 5,000,000                               
SHILINGI 2000 + 0.1% (Kiwango kilichozidi 5,000,000)- > 
5,000,000.                                                                                                      
(Kiwango kikubwa cha tozo ni kiasi kisichozidi SHILINGI 

6 AKAUNTI YA FEDHA ZA KIGENI
Kiasi cha chini cha kufungulia USD 10 
Kiasi cha chini cha uendeshaji USD 5 
Ada ya utunzaji ya kila mwezi HAKUNA
Tozo za kutoa pesa 1% kwa  muamala, isizidi USD 150

7 AKAUNTI YA MALAIKA HAKUNA
Kiasi cha chini cha kufungulia SHILINGI. 20,000
Kiasi cha chini cha uendeshaji HAKUNA
Ada ya utunzaji ya kila mwezi HAKUNA
Tozo za kutoa pesa HAKUNA

8 AKAUNTI YA JANJA HAKUNA
/Kiasi cha chini cha kufungulia SHILINGI. 20,000
Kiasi cha chini cha uendeshaji HAKUNA
Ada ya utunzaji ya kila mwezi HAKUNA
Tozo za kutoa pesa HAKUNA

9 AKAUNTI YA KIZAZI KIPYA HAKUNA
Kiasi cha chini cha kufungulia SHILINGI. 20,000
Kiasi cha chini cha uendeshaji HAKUNA
Ada ya utunzaji ya kila mwezi HAKUNA
Tozo za kutoa pesa HAKUNA

10 AKAUNTI YA HAZINA HAKUNA
Kiasi cha chini cha kufungulia SHILINGI. 20,000
Kiasi cha chini cha uendeshaji SHILINGI. 20,000
Ada ya utunzaji ya kila mwezi HAKUNA
Tozo za kutoa pesa HAKUNA

SEHEMU B AKAUNTI YA HUNDI

1  AKAUNTI BINAFSI YA HUNDI AKAUNTI YA BIASHILINGIARA YA HUNDI
Kiasi cha chini cha kufungulia SHILINGI. 30,000 SHILINGI. 100,000
Kiasi cha chini cha uendeshaji SHILINGI.10,000 SHILINGI. 100,000
Ada ya utunzaji ya kila mwezi SHILINGI. 10,000 SHILINGI. 13,000

Kutoa pesa taslimu kwa dirishani 1 KWA KILA 1,000, kiasi kisichozidi  SHILINGI. 150,000
Akaunti  SHILINGI. 1 KWA KILA 1, 000, Kiasi kisichozidi 
SHILINGI. 250,000

Adhabu ya kutoa pesa zaidi ya kiwango 
kinachotakiwa Kiwango cha kuanzia+ 5% Akaunti ya SHILINGI. Kiwango cha kuanzia + 10%

Brela Seach charge SHILINGI. 5000 kwa wajasiriamali SHILINGI. 25000 kwa kampuni
2 AKAUNTI ZA KIDIPLOMASIA

Kiasi cha chini cha kufungulia USD 100 HAKUNA
Kiasi cha chini cha uendeshaji USD 100 HAKUNA
Ada ya utunzaji ya kila mwezi HAKUNA HAKUNA
Kutoa pesa taslimu kwa dirishani 0.50% HAKUNA
Kufunga Akaunti HAKUNA HAKUNA
Adhabu ya kutoa pesa zaidi ya kiwango 
kinachotakiwa HAKUNA HAKUNA

Utumaji wa Fedha Nje ya Nchi (TTs)
USD 50 FLAT ( MGAWANYO),  USD 90 ( GHARAMA ZA 
MTEJA ) HAKUNA

 Utumaji wa Fedha Ndani ya Nchi HAKUNA HAKUNA

Ubadilishaji wa Fedha za kigeni Viwango vya bei nafuu vitatumika HAKUNA

3 AKAUNTI YA HUNDI YA FEDHA ZA KIGENI
Kiasi cha chini cha kufungulia USD 50 au kiasi kinachoendana na hicho USD 100 au kiasi kinachoendana na hicho

Kiasi cha chini cha uendeshaji USD 50 au kiasi kinachoendana na hicho USD 100 au kiasi kinachoendana na hicho
Ada ya utunzaji ya kila mwezi USD 5 au kiasi kinachoendana na hicho USD 15 au kiasi kinachoendana na hicho
Kiasi cha chini cha kutafutia USD 10 au kiasi kinachoendana na hicho USD 10 au kiasi kinachoendana na hicho
Kutoa pesa taslimu 1% kwa muamala 1% kwa muamala
Kitabu cha Hundi –  cha karatasi 25 USD 10 au kiasi kinacholingana  na hicho HAKUNA

Adhabu ya kutoa pesa zaidi ya kiwango 
kinachihitajika Kiwango cha kuanzia + 2%/ Riba ya Mikopo Mikubwa Kiwango cha  kuanzia+ 2% /Riba ya Mikopo Mikubwa

Kuhamisha SHILINGI kutoka  akaunti ya SHILINGI 
kwenda akaunti ya fedha za kigeni HAKUNA HAKUNA

SEHEMU C AKAUNTI ZA KUWEKA FEDHA

1 Akaunti za Uwekezaji Akaunti za Uwekezaji
Kiasi/Kima cha chini cha kufungulia SHILINGI.1,000,000 SHILINGI.10,000,000
Kiasi/Kima cha chini cha uendeshaji SHILINGI.1,000,000 SHILINGI. 10,000,000

Kiwango cha Salio linalotakiwa kuwamo kwa mwezi Kulingana na makubaliano Kulingana na makubaliano
Viwango vya Riba Kulingana na makubalianio Kulingana na makubaliano

2 AKAUNTI ZA MUDA MAALUMU AKAUNTI ZA MUDA MAALUMU
Kiasi cha chini kuweka - fedha za ndani SHILINGI. 500,000 SHILINGI. 10,000,000
Kiasi cha chini cha kuweka fedha –USD USD 1,000 USD 10,000 au kiasi kinacholingana na hicho
Viwango vya Riba Kulingana na makubaliano Kulingana na makubaliano

SEHEMU D HUDUMA ZA BENKI KIELEKTRONIKI

1 Huduma za Benki Kielektroniki Huduma za Benki Kielektroni
Ada ya kila mwezi ya huduma za benki za 
kielektroniki SHILINGI 2,000 kwa Mwezi. SHILINGI.10,000 kwa Mwezi
Internet Banking (TISS/RTGS)                                                                                                     
a) 100-10,000,000                                                                                         
b) 10,000,001-50,000,000                                                                               
c) 50,000,001 and Above                                                                                                                                                                  

a)SHILINGI 2,000                                                                                                      
b) SHILINGI 5,000                                                                                                            
c)SHILINGI 10,000

a) SHILINGI 2,000                                                                                                      
b) SHILINGI 5,000                                                                                                            
c)SHILINGI 10,000

Internet Banking (EFT/ACH)                                                                         
a) 1- 50,000                                                               
 b) 50,001-5,000,000  
 c) 500,001 - 5,000,000
 d) 5,000,001 – 20,000,000                                                                                                                                       

                                                                                                               
a) TZS 500                                                               
 b) TZS 1000
 c) TZS 1,500
 d) TZS 2,000

TZS 1770
 Huduma za Benki za kimtandao (Utoaji wa nywila 
mpya) BURE BURE
Mfumo wa Benki Kiektroniki (Kurejesha muamala) BURE BURE
Taarifa za kifedha kielektroni (kupakuliwa na 
mhusika) BURE BURE
Manunuzi POS  (ndani ya nchi) BURE HAKUNA
Manunuzi ya POS (Kimataifa) SHILINGI. 6000 HAKUNA

Utoaji wa fedha kwa POS SHILINGI.1500 SHILINGI. 1500
Kurejesha muamala wa Mashine ya kutolea fedha BURE HAKUNA
 Uhamishaji wa fedha/kiwango kwa kampuni. SHILINGI.1,000 kwa muamala SHILINGI. 1,000 kwa muamala
Kiwango kwa Kadi SHILINGI.1,000 kwa muamala SHILINGI. 1,000 kwa muamala
/Ubadilishaji wa nywila kwa mkono SHILINGI. 1,500 kwa muamala SHILINGI.1,500 kwa muamala

Chati na LEO ( Kwenda kwenye waleti/mitandao ya 
simu)

SHILINGI 3,000 (1,000 - 100,000/=),  SHILINGI 4,000 
(100,001 - 200,000/=), SHILINGI 5,000 (200,001 - 500,000/=),  
SHILINGI 7,000 (500,001 - 1,000,000/=),  SHILINGI 10,000 
(1,000,001 - Above) N/A

Chati na LEO(Kwenda Benki nyingine)

TZS 500 (1 - 50,000/=),  TZS 1,000 (50,001 - 500,000 /=), TZS 
1,500 (500,001 - 5,000,000/=),  TZS 2,000 (5,000,001 - 
1,000,000/=) N/A

Huduma za kibenki kwa simu–kwenda kwenye 
waleti/mitandao ya simu)

SHILINGI 3,000 (1,000 - 100,000/=),  SHILINGI 4,000 
(100,001 - 200,000/=), SHILINGI 5,000 (200,001 - 500,000/=),  
SHILINGI 7,000 (500,001 - 1,000,000/=),  SHILINGI 10,000 
(1,000,001 - Above) HAKUNA

Huduma za kibenki kwa simu–kwenda benki 
nyingine

TZS 500 (1 - 50,000/=),  TZS 1,000 (50,001 - 500,000 /=), TZS 
1,500 (500,001 - 5,000,000/=),  TZS 2,000 (5,000,001 - Above) HAKUNAUhamishaji wa fedha kutoka kadi moja hadi 

nyingine SHILINGI. 1,500 kwa muamala SHILINGI. 1,500 kwa muamala
Kutoa fedha kwenye benki kupitia wakala
1,000-3,999 TSH300 TSH300
4,000-4,999 TSH400 TSH400
5,000-9,999 TSH550 TSH550
10,000-19,999 TSH1,100 TSH1,100
20,000-39,999 TSH1,300 TSH1,300
40,000-49,999 TSH1,500 TSH1,500
50,000-99,999 TSH1,800 TSH1,800
100,000-199,999 TSH3,350 TSH3,350
200,000-299,999 TSH4,450 TSH4,450
300,000-399,999 TSH5,400 TSH5,400
400,000-499,999 TSH5,900 TSH5,900
500,000-599,999 TSH6,300 TSH6,300
600,000-999,999 TSH6,500 TSH6,500
1,000,000-1,999,999 TSH6,850 TSH6,850
2,000,000-2,999,999 TSH7,200 TSH7,200
3,000,000-3,999,999 TSH7,500 TSH7,500
4,000,000-4,999,999 TSH8,000 TSH8,000
5,000,000-5,999,999 TSH8,500 TSH8,500
6,000,000-6,999,999 TSH9,000 TSH9,000
7,000,000-7,999,999 TSH9,500 TSH9,500
8,000,000-8,999,999 TSH10,000 TSH10,000
9,000,000-10,000,000 TSH12,000 TSH12,000

Kuweka fedha kwa akauti za kawaida SH1,000-Zaidi Bure Bure
Kuweka fedha kwa  kadi za malipo ya kabla 
SH2,000-Zaidi SHILINGI 1,180 Ada SHILINGI 1,180 Ada
Kutoa fedha kieletroniki (U-Connect) 2% ya fedha zote zinazotolewa 2% ya fedha zote zinazotolewa
Kuweka fedha kielektroni (U-Connect) 1.5% ya fedha zote zinazowekwa 1.5% ya fedha zote zinazowekwa
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Africash /Fedha taslimu za Kiafrika
SHILINGI. 6000 + 1.5%  ya kiasi chote kilichotumwa/UDS 
4.45 + 1.5% ya kiasi chote kitakachotumwa HAKUNA

2 Kadi ya Kutolea ya Visa HAKUNA

Ada za kutolea SHILINGI. 11,000
Ada za kutoa tena SHILINGI. 11,000

Ada ya utunzaji SHILINGI 2,500/ Robo mwaka ( Kila baada ya miezi mitatu) N/A

3 Kadi za Visa za Malipo ya Kabla HAKUNA
Ada za utoaji wa kadi papohapo TZS 12000 HAKUNA
Ada za Utoaji wa kadi binafsi TZS 20,000 HAKUNA
Ada za utoaji tena TZS 12,000 HAKUNA
Ada ya kutoa upya nywila mtandaoni TZS 1,500 HAKUNA
Ada ya kutoa upya nywila ya mashine ya kutolea 
fedha

TZS 1,500 HAKUNA
Ada ya uchakataji TZS 1,000 HAKUNA
Ada ya ununuzi katika maduka ya mtandaoni 
–miamala ya nchini

BURE HAKUNA

Ada za manunuzi ya mtandaoni/Tovuti malipo ya 
mtandao BURE

HAKUNA

4
Utoaji wa Fedha kwenye Mashine za Kutolea 
Fedha HAKUNA

 Kwenye ATM za UBA (Kwetu)  0 to 29,999= 1,000  HAKUNA 
 30k to 49,999 = 1,200  HAKUNA 
 50k to 99,999= 1,400  HAKUNA 
 100k to 400k= 1,500  HAKUNA 

 Kujua/Kuomba Salio kwenye ATM ndani ya nchi)  SHILINGI. 500  HAKUNA 
 Kuomba Salio kwenye ATM (Kimataifa)  SHILINGI. 1000  HAKUNA 
 Kwenye ATM za benki zingine za ndani (za 
wengine/zetu)   SHILINGI. 3000  HAKUNA 
 Kutoa fedha kwenye ATM za benki nyingine za 
Kimataifa (nje ya nchi)  SHILINGI. 8000+1%  HAKUNA 
 Ada ya kutoa fedha ATM zetu kwa kadi za kigeni 
(kutoka nje ya nchi)  $ 5 ( TZS15,000)  

 SHILINGI 1000 
 Kutoa fedha kwenye ATM za ‘Umoja Switch’
100-99,999 SHILINGI 1,500 N/A
100,000-400,000 SHILINGI 1,700 N/A

5 MATUNZO YA KADI 
Ada ya kadi SHILINGI 2500 kila baada ya miezi mitatu HAKUNA

SEHEMU E RASILIMALI ZA BENKI
1 MIKOPO KWA WATEJA

Ada ya uchakataji 2% HAKUNA
Ada ya Bima 2.8% kwa kipindi chote cha mkopo HAKUNA

2 MIKOPO

Ada ya kushughulikia mkopo 2% Kulingana na majadiliano

Bima binafsi kwa ajili ya mkopo 1.20% Kulingana na Majadiliano

Ada za kisheria 0.5% ya kiasi cha chini cha SHILINGI. 300,000  0.5%  ya kiasi/ cha chini cha SHILINGI. 300,000

3 DENI LA OVADRAFTI
Ada ya ushughulikiaji 2% 2%

4 PLR
Riba ya mikopo- Sarafu ya Nyumbani 16% kwa Mwaka 16% kwa Mwaka
Riba ya mikopo - Fedha za kigeni 90 Day SORF + 3% i.e. 8% SORF + 3% i.e. 8%

SEHEMU F BIASHARA YA FEDHA

1 Dhamana Dhamana
Kamisheni ya Huduma 2% kwa mwaka  (0.5% kwa robo mwaka. Kima cha chini ni 

USD 250 kwa robo.
2% kwa mwaka (0.5% kwa robo mwaka. Kima cha chini ni USD 
250 kwa robo.

Ada ya huduma 2% 2%
Kiasi kilicholipwa 0.5% kwa robo Kima cha chini ni 250 kwa robo mwaka. 0.5% % kwa robo mwaka. Kima cha chini ni 250 kwa robo 

mwaka. 

Marekebisho USD 100.00 tu  USD 100.00 tu

Nyongeza katika robo inayofuata 0.5% kwa robo (Au % ya kiasi kilichokubaliwa) 05% kwa robo (Au % ya kiasi kilichokubaliwa)

Ongezeko la kiasi
 0.5% / robo ya 0.5% kwenye tofauti (Au % ya kiasi 
kilichokubaliwa)

 0.5% /qtr robo ya 0.5% kwenye tofauti (Au % ya kiasi 
kilichokubaliwa)

2 Barua za Mopo – Maduhuli
Letters of Credit – Imports/ Barua za Mopo – 
Maduhuli/BiaSHILINGIarandani

Kamisheni ya Utoaji 0.5% kwa robo. Kima cha chini ni USD 250 0.5% kwa robo. Kima cha chini ni USD 250

Ada za uhifadhi USD 100 tu USD 100 tu
Tozo za Haraka USD 50 tu USD 50 tu

Marekebisho USD 100.00 tu USD 100.00 tu
3 Barua za Mopo – Mahuruji    Barua za Mopo – Mahuruji

Kamisheni ya Ushauri ya Barua ya Mkopo USD 200 tu USD 200 tu

Marekebisho ya kamisheni ya Ushauri USD 100 tu USD 100 tu

Tozo za Haraka za Ulinganifu USD 50 tu USD 50 tu

Ada ya uchunguzi na utunzaji wa nyaraka 0.5% ya kiasi cha Ankara, kima cha chini cha USD 200 0.5% ya kiasi cha Ankara, kima cha chini cha USD 200

Tozo za msimamizi USD 100 tu USD 100 tu

Tozo zilizothibitishwa za Barua ya Mkopo 
1.5% kwa robo (kwa barua za utoaji  mkopo 
zilizothibitiSHILINGIwa)

1.5% kwa robo (kwa utoaji wa barua za mkopo 
zilizothibitiSHILINGIwa)

4 /Barua za Ugharamiaji upya wa Mkopo Barua za Ugharamiaji upya wa Mkopo

Riba kwenye ugharimiaji upya
/Kiwango cha msingi cha riba + thamani ya 8% kwa mwaka. 
Kima cha chini ni USD 100

Kiwango cha msingi cha riba + thamani ya 8% kwa mwaka. 
Kima cha chini ni USD100

Kamisheni ya ugharimiaji upya USD 50 tu USD 50 tu
5 Punguzo kwenye Barua ya Mkopo/Ankara/Hundi

Riba kwenye upunguzaji Kiwango cha msingi cha riba + thamani ya 8% kwa mwaka. 
Kima cha chini ni USD 100

Kiwango cha msingi cha riba + thamani ya 8% kwa mwaka. 
Kima cha chini ni USD100

Riba kwenye upunguzaji USD 50 tu USD 50 tu

6
Punguzo la Bili(Bili za kubadilisha ikiwa ni 
pamja na Hundi)

Punguzo kwenye riba
Kiwango cha kuanzia +  3% ya nchini; Kiwango cha msingi cha 
riba ya Kimataifa + 8%

Kiwango cha kuanzia + 3% ya nchini; Kiwango cha msingi cha 
riba ya Kimataifa +8%

7  Ukusanyaji nyaraka- Mahuruji
Ada za uhifadhi 0.25% ya Ankara ya kima cha chini cha USD100 tu 0.25% ya Ankara kima cha chini cha USD 100 tu
Tozo za Msimamizi USD 100  USD 100
Kamisheni ya Ulinganifu USD 50  kwa kila mfuatiliaji USD 50  kwa kila mfuatiliaji

8
Ukusanyaji wa Nyaraka – 
Maduhuli//Biasharandani
Kamisheni ya kuhifadhi 0.25%. Kima cha chini cha USD100 0.25%. Kima cha chini cha USD100
/Tozo za Haraka Zinazolingana USD 50 USD 50

9
Bili za Nje kwa ajili ya (Makusanyo stahiki & 
Kodi Zinazolipwa na Mnunuzi)

Kamisheni ya Kuhifadhi
 0.25%. ya thamani, kima cha chini USD 75 au kinachofana na 
hicho

0.25%. ya thamani, kima cha chini cha USD 75 au kinachofana 
na hicho

Tozo za DHL USD 75 tu USD 75 tu
Hundi za Kigeni Zilizorejeshwa Tozo zinazodaiwa + Tozo za ndani ambazo hazijalipwa. Tozo zinazodaiwa + Tozo za ndani ambazo hazijalipwa.

10  Bili za Ndani kwa Ajili ya Makusanyo
Kamisheni ya kuhifadhi USD 50 tu kwa kila makusanyo USD 50 tu kwa kila makusanyo
Iliyotozwa Haraka USD 40 tu kwa kila makusanyo USD 40 tu kwa kila makusanyo

11 Miamala ya Ukusanyaji wa  Ndani Miamala ya Fedha za Ndani
/Malipo ya Uhamishaji wa Nje(TISS)
 SH 1.00-10,000,000.00 SHILINGI. 2,000.00 SHILINGI. 2,000.00
SH. 10,000,001-50,000,000 SHILINGI. 5,000.00 SHILINGI. 5,000.00
SH. 50,000,000 and above SHILINGI. 10,000.00 SHILINGI. 10,000.00
/Marekebisho ya Ada kwa ajili ya uhamishaji wa nje 
/wa Haraka/  Uhamishaji wa Telegrafu na mteja au 
benki HAKUNA HAKUNA
Uhamishaji wa Haraka wa Ndani (TISS) HAKUNA HAKUNA

12 Miamala ya Fedha za Kigeni Miamala ya Fedha za Kigeni
Malipo ya uhamishaji  wa Nje /wa Haraka/ wa 
Telegrafu USD 50 FLAT ( SHILINGIA),  USD 90 ( OURS) USD 50 FLAT ( SHILINGIA),  USD 90 ( OURS)
Marekebisho ya Ada kwa ajili  malipo ya ya 
uhamishaji wa Nje wa Fedha/ wa Haraka/ wa 
Telegrafu unaofanywa na mteja au benki USD 10 TU  USD 10 TU
Uhamishaji wa Haraka wa Ndani USD 5 TU USD 10 TU
 Hawala ya Fedha ya KImataifa USD 30 kwa Hawala ya fedha ya kimataifa USD 30 kwa Hawala ya fedha kimataifa

Makusanyo kwa ajili ya Hundi za Kigeni
0.25%  ya thamani. Kima cha chini cha USD75; kima cha juu 
cha USD 250;

0.25%  ya thamani. Kima cha chini cha USD 75; kima cha juu 
cha USD 250;

SEHEMU G MENGINEYO

1 Maelezo Maelezo
Kwa mwezi BURE BURE

Maombi Maalumu
SHILINGI. 1,000/UKURASA / Kiwango kinachofanana na 
hicho-USD 

SHILINGI.1,000/UKRASA / Kiwango kinachofanana na hicho-
USD 

2 Utoaji wa Vitabu vya Hundi Utoaji wa Vitabu vya Hundi
Vitabu vya karatasi- 25 SHILINGI. 15,000; USD 10 HAKUNA
Vitabu  vya karatasi  – 50 SHILINGI. 30,000; USD 20 HAKUNA
Vitabu vya karatasi – 100 SHILINGI. 45,000; USD  30 SHILINGI. 45,000; USD 30
Maombi ya Kulipwa kwa hundi SHILINGI. 20,000; USDI 10 SHILINGI. 20,000; USD 10
Maelezo ya Kusitisha Malipo ya Hundi Upotevu wa karatasi: SHILINGI. 20,000;  Upotevu wa kitabu 

SHILINGITZ 40,000;  
Upotevu wa karatasi: SHILINGI. 20,000;  Upotevu wa kitabu 
SHILINGI. 40,000;  

Utoaji wa Hundi ya Meneja SHILINGI. 25,000; USD 20 kwa kipengele. SHILINGI. 25,000; USD 20 kwa kipengele.
Ufutaji wa tozo za Hundi za meneja BURE BURE

3 Kanuni Kuu Kanuni Kuu
Uanzishaji wa kanuni kuu SHILINGI. 10,000; USD 10 au kiasi  kinachofanana na hicho SHILINGI.10,000; USD 10 au kiasi  kinachofana na hicho
Utengenezaji wa Kanuni Kuu HAKUNA HAKUNA
Kanuni kuu/ Benki za Kigeni (Tozo za TT) USD 50 FLAT ( SHA),  USD 90 ( OURS) USD 50 FLAT ( SHA),  USD 90 ( OURS)
Kurekebisha/Kusitisha Kanuni kuu SHILINGI.10,000; USD 10  au kiasi  kinachofanana na hicho SHILINGI. 10,000; USD 10 au kiasi  kinachofanana na hicho
Kanuni kuu zisizolipiwa SHILINGI. 40,000; USD 40 au kiasi  kinachofanana na hicho SHILINGI. 40,000; USD 40 au kiasi  kinachofanana na hicho

4 Fedha kidogo/athari hazipo wazi Fedha kidogo/athari hazipo wazi
Fedha Kidogo (Mwone mtoafedha) SHILINGI. 50,000; USD 50  SHILINGI. 50,000; USD 50

5 Huduma/Tozo Zingine

Kuzirejesha Nyaraka za Nyuma (miezi 2-6)  SHILINGI.10,000; USD 10 SHILINGI. 10,000; USD 10
Kuzirejesha Nyaraka (miezi 6 na kuendelea) SHILINGI. 15,000; USD 15 SHILINGI.15,000; USD 15
Hati ya Uthibitisho/Ukaguzi/ Cheti cha salio SHILINGI. 30,000; USD 20 au kiasi kinachofanana na hicho SHILINGI. 50,000; USD 25 au kiasi kinachofanana na hicho
Maombi ya hali/Barua ya Kumbukumbu/ SHILINGI. 25,000; USD 25 au kiasi kinachofanana na hicho SHILINGI. 25,000; USD 25 au kiasi kinachofanana na hicho
Uthibitishaji wa hundi nje  SHILINGI 500 au kiasi kinachofanana na hicho  SHILINGI 500 au kiasi kinachofanana na hicho
Ada za uchakataji wa mshahara  SHILINGI. 1,500; USD 1 au kiasi kinachofanana na hicho SHILINGI. 1,000; USD 1 au kiasi kinachofanana na hicho
Uamilishaji wa Akaunti isiyofanyakazi BURE BURE

Imeidhinishwa na: 
Sahihi: (Imesainiwa) Sahihi: (Imesainiwa)

Flavia Kiyanga Fina Andrew
Mkuu wa uendeshaji Kaimu Mkuu wa Fedha
United Bank for Africa (Tanzania) Ltd United Bank for Africa (Tanzania) Ltd

Zingatia: Ada Zote Hazijumuishi Kodi.


