

VIWANGO VYA CHINI VYA ADA NA TOZO

NA	KIPENGELE/MUAMALA		
SEHENJA	AKAUNTI ZA AMBA	ELABARUA	KAMPUNI/SHIRIKA
1	AMBA HUBI		HAKUNA
	Kiasi cha chini cha kutung'ula	SHILINGI 15,000	
	Kiasi cha chini cha uandeshaji	SHILINGI 2,000	
	Aida ya utururaji ya kila mwaka	HAKUNA	
	Toto za kutua pesa	SHILINGI 2,000 + Kiwango kichochoa SHILINGI 5,000,000 SHILINGI 2000 + 0.1% (Kiwango kichochoa 5,000,000) > 5,000,000. Kiwango kikuwepo cha tozo ni kiasi kichochoa SHILINGI 100,000	
2	AMBA ZA JUMLA		HAKUNA
	Kiasi cha chini cha kutung'ula	SHILINGI 20,000	
	Kiasi cha chini cha uandeshaji	SHILINGI 5,000	
	Aida ya utururaji ya kila mwaka	HAKUNA	
	Toto za kutua pesa	SHILINGI 2,000 + Kiwango kichochoa SHILINGI 5,000,000 SHILINGI 2000 + 0.1% (Kiwango kichochoa 5,000,000) > 5,000,000. Kiwango kikuwepo cha tozo ni kiasi kichochoa SHILINGI 100,000	
3	AMBA ZA MWAJUMWA		HAKUNA
	Kiasi cha chini cha kutung'ula	SHILINGI 15,000 USD 5	
	Kiasi cha chini cha uandeshaji	SHILINGI 2,000 USD 10	
	Aida ya utururaji ya kila mwaka	HAKUNA	
	Toto za kutua pesa dirishani	SHILINGI 2,000 + Kiwango kichochoa SHILINGI 5,000,000 SHILINGI 2000 + 0.1% (Kiwango kichochoa 5,000,000) > 5,000,000. Kiwango kikuwepo cha tozo ni kiasi kichochoa SHILINGI 100,000	
4	AKAUNTI ZA AMBA ZA WATU BINAFAZI		HAKUNA
	Kiasi cha chini cha kutung'ula	SHILINGI 15,000	
	Kiasi cha chini cha uandeshaji	SHILINGI 5,000	
	Aida ya utururaji ya kila mwaka	HAKUNA	
	Toto za kutua pesa dirishani	SHILINGI 2,000 + Kiwango kichochoa SHILINGI 5,000,000 SHILINGI 2000 + 0.1% (Kiwango kichochoa 5,000,000) > 5,000,000. Kiwango kikuwepo cha tozo ni kiasi kichochoa SHILINGI 100,000	
5	AKAUNTI YA AMBA YA MSHAHARA		HAKUNA
	Kiasi cha chini cha kutung'ula	SHILINGI 15,000	
	Kiasi cha chini cha uandeshaji	SHILINGI 5,000	
	Aida ya utururaji ya kila mwaka	HAKUNA	
	Toto za kutua pesa kwa dirishani	SHILINGI 2,000 + Kiwango kichochoa SHILINGI 5,000,000 SHILINGI 2000 + 0.1% (Kiwango kichochoa 5,000,000) > 5,000,000. Kiwango kikuwepo cha tozo ni kiasi kichochoa SHILINGI 100,000	
6	AKAUNTI YA FEDHA ZA KISENI		HAKUNA
	Kiasi cha chini cha kutung'ula	USD 10	
	Kiasi cha chini cha uandeshaji	USD 5	
	Aida ya utururaji ya kila mwaka	HAKUNA	
	Toto za kutua pesa	1% kwa mnamala, isipidi USD 50	
7	AKAUNTI YA MALAKA		HAKUNA
	Kiasi cha chini cha kutung'ula	SHILINGI 20,000	
	Kiasi cha chini cha uandeshaji	HAKUNA	
	Aida ya utururaji ya kila mwaka	HAKUNA	
	Toto za kutua pesa	HAKUNA	
8	AKAUNTI YA JANJA		HAKUNA
	Kiasi cha chini cha kutung'ula	SHILINGI 20,000	
	Kiasi cha chini cha uandeshaji	HAKUNA	
	Aida ya utururaji ya kila mwaka	HAKUNA	
	Toto za kutua pesa	HAKUNA	
9	AKAUNTI YA KIZAZI KIPYA		HAKUNA
	Kiasi cha chini cha kutung'ula	SHILINGI 20,000	
	Kiasi cha chini cha uandeshaji	HAKUNA	
	Aida ya utururaji ya kila mwaka	HAKUNA	
	Toto za kutua pesa	HAKUNA	
10	AKAUNTI YA HAZINA		HAKUNA
	Kiasi cha chini cha kutung'ula	SHILINGI 20,000	
	Kiasi cha chini cha uandeshaji	SHILINGI 20,000	
	Aida ya utururaji ya kila mwaka	HAKUNA	
	Toto za kutua pesa	HAKUNA	
SEHENJA B	AKAUNTI YA HINDI		
1	AKAUNTI BINAFAZI YA HINDI		AKAUNTI YA BASHILUNGARUA YA HINDI
	Kiasi cha chini cha kutung'ula	SHILINGI 30,000	SHILINGI 100,000
	Kiasi cha chini cha uandeshaji	SHILINGI 10,000	SHILINGI 100,000
	Aida ya utururaji ya kila mwaka	SHILINGI 10,000	SHILINGI 15,000
	Kutua pesa tasitimu kwa dirishani	KIWA KILA 1,000, kiasi kichochoa SHILINGI 50,000	Akauti SHILINGI KIWA KILA 1,000, kiasi kichochoa SHILINGI 250,000
	Aidhuru ya kutua pesa zaidi ya Kiwango kinachotakiwa	Kiwango cha kuandaa 5%	Akauti ya SHILINGI, Kiwango cha kuandaa = 10%
	Grades Search charge	SHILINGI 5,000 kwa wajasirafai	SHILINGI 25,000 kwa kampuni
2	AKAUNTI ZA KIDIRI/UMASIA		
	Kiasi cha chini cha kutung'ula	USD 100	HAKUNA
	Kiasi cha chini cha uandeshaji	USD 100	HAKUNA
	Aida ya utururaji ya kila mwaka	HAKUNA	HAKUNA
	Kutua pesa tasitimu kwa dirishani	0.50%	HAKUNA
	Aidhuru/Akauti	HAKUNA	HAKUNA
	Aidhuru ya kutua pesa zaidi ya Kiwango kinachotakiwa	HAKUNA	HAKUNA
	Utungaji wa Fedha Nje ya Nchi (T/G)	USD 50 FLAT / MSHAWANYILU USD 80 (SHARAJWA ZA MTEJA)	HAKUNA
	Utungaji wa Fedha Ndani ya Nchi	HAKUNA	HAKUNA
	Uandeshaji wa Fedha za kigeni	Kiwango vya bidhaa uliyo vitafika	HAKUNA

3	AKAUNTI YA HUNU YA FEDHA ZA KIGENI		
	Kiasi cha chini cha kufungulia	USD 50 au kiasi kinachosondana na hicho	USD 100 au kiasi kinachosondana na hicho
	Kiasi cha chini cha vundehaji	USD 50 au kiasi kinachosondana na hicho	USD 100 au kiasi kinachosondana na hicho
	Ada ya utunzi ya kila mwezi	USD 5 au kiasi kinachosondana na hicho	USD 15 au kiasi kinachosondana na hicho
	Kiasi cha chini cha kutafutia	USD 10 au kiasi kinachosondana na hicho	USD 10 au kiasi kinachosondana na hicho
	Kutoa pesa taslimu	7% kwa muamala	7% kwa muamala
	Kikabu cha Hundi - cha karatasi 25	USD 10 au kiasi kinacholingana na hicho	HAKUNA
	Adhabu ya kutoa pesa zaidi ya kiwango kinachohitajika	Kiwango cha kuandaa + 2% / Riba ya Mikopo Mkuuwa	Kiwango cha kuandaa + 2% / Riba ya Mikopo Mkuuwa
	Kuhimisha SHILINGI kutoka akunti ya SHILINGI kwenda akunti ya fedha za kigeni	HAKUNA	HAKUNA
SEHEMU C	AKAUNTI ZA KIWENEA FEDHA		
1	Akunti za Uwekezaji		Akunti za Uwekezaji
	Kiasi/Kima cha chini cha kufungulia	SHILINGI 1,000,000	SHILINGI 10,000,000
	Kiasi/Kima cha chini cha vundehaji	SHILINGI 1,000,000	SHILINGI 10,000,000
	Kiwango cha Salo Inelaktika kuwamo kwa mwezi	Kulingana na makubaliano	Kulingana na makubaliano
	Kiwango vya Riba	Kulingana na makubaliano	Kulingana na makubaliano
2	AKAUNTI ZA MUDA MAALUMU		AKAUNTI ZA MUDA MAALUMU
	Kiasi cha chini kuweka - fedha za ndani	SHILINGI 500,000	SHILINGI 10,000,000
	Kiasi cha chini cha kuweka fedha - USD	USD 1,000	USD 10,000 au kiasi kinacholingana na hicho
	Kiwango vya Riba	Kulingana na makubaliano	Kulingana na makubaliano
SEHEMU D	HUDUMA ZA BENKI KIELEKTRONIKI		
1	Huduma za Benki Kielektroniki		Huduma za Benki Kielektroniki
	Ada ya kila mwezi ya huduma za benki za kielektroniki	SHILINGI 2,000 kwa mwezi	SHILINGI 10,000 kwa mwezi
	Internet Banking (TSS/RTGS)	a) SHILINGI 2,000 b) SHILINGI 5,000	a) SHILINGI 2,000 b) SHILINGI 5,000
	a) 10,000.000-50,000,000 c) 50,000,001 and Above	c) SHILINGI 10,000	c) SHILINGI 10,000
	Internet Banking (EFT/ACH)	a) TZS 500	
	a) 50,000.0-5,000,000 c) 500,001-5,000,000 d) 5,000,001- 20,000,000	b) TZS 1000 c) TZS 1500 d) TZS 2,000	
	Huduma za Benki za kintando/Utunzi wa nywila mpya	BUPE	BUPE
	Huduma za Benki za kintando/Akunti ya USA kwenda Akunti ya USA	BUPE	BUPE
	Mfumo wa Benki Kielektroniki (Kurajeshia muamala)	BUPE	BUPE
	Taswira za kifedha Kielektroniki (hukuliwa na mhusika)	BUPE	BUPE
	Manunuzi ya Kadi kwenye POS (ndani ya nchi)	BUPE	HAKUNA
	Manunuzi ya Kadi ya Kiwonye POS (Kimataifa)	SHILINGI 6000	HAKUNA
	Utunzi wa fedha kwa POS	SHILINGI 500	SHILINGI 500
	Kurajeshia muamala wa Mashine ya kutoka fedha	BUPE	HAKUNA
	Uhamishaji wa fedha/kiwango kwa kampuni	SHILINGI 1,000 kwa muamala	SHILINGI 1,000 kwa muamala
	Kiwango kwa Kadi	SHILINGI 1,000 kwa muamala	SHILINGI 1,000 kwa muamala
	Ubadilishaji wa nywila kwa mkono	SHILINGI 1,500 kwa muamala	SHILINGI 1,500 kwa muamala
	Chati na LEO Kwenda waleiti mitanda ya simu	TZS 10 (100-999), TZS 50 (1000-1999), TZS 70 (2,000-2,999), TZS 100 (3,000-3,999), TZS 200 (4,000-4,999), TZS 450 (5,000-6,999), TZS 700 (7,000-9,999), TZS 1,000 (10,000-29,999), TZS 1,600 (30,000-39,999), TZS 2,000 (40,000-49,999), TZS 25,000 (50,000-99,999), TZS 35,000 (100,000-99,999), TZS 4,000 (200,000-299,999), TZS 4,200 (300,000-399,999), TZS 4,500 (400,000-499,999), TZS 5,000 (ABOVE 500,000)	N/A
	Chati na LEO Kwenda Benki nyingine	TZS 500 (1-50,000)-1, TZS 1,000 (50,001-500,000)-1, TZS 1,500 (500,001-5,000,000)-1, TZS 2,000 (5,000,001-1,000,000)-1	N/A
	Chati na LEO Akunti ya USA kwenda Akunti ya USA	HAKUNA	HAKUNA
	Huduma za kibenki kwa simu kwenda kwenye waleiti mitanda ya simu	TZS 10 (100-999), TZS 50 (1000-1999), TZS 70 (2,000-2,999), TZS 100 (3,000-3,999), TZS 200 (4,000-4,999), TZS 450 (5,000-6,999), TZS 700 (7,000-9,999), TZS 1,000 (10,000-29,999), TZS 1,600 (30,000-39,999), TZS 2,000 (40,000-49,999), TZS 25,000 (50,000-99,999), TZS 35,000 (100,000-99,999), TZS 4,000 (200,000-299,999), TZS 4,200 (300,000-399,999), TZS 4,500 (400,000-499,999), TZS 5,000 (ABOVE 500,000)	HAKUNA
	Huduma za kibenki kwa simu kwenda benki nyingine	TZS 500 (1-50,000)-1, TZS 1,000 (50,001-500,000)-1, TZS 1,500 (500,001-5,000,000)-1, TZS 2,000 (5,000,001-Above)	HAKUNA
	Huduma za kibenki kwa simu Akunti ya USA kwenda Akunti ya USA	HAKUNA	HAKUNA
	Uhamishaji wa fedha kutoka kadi moja hadi nyingine	HAKUNA	HAKUNA
	Kutoa fedha kwenye benki kupitia wakala		
	1,000-3,999	TSH 300	TSH 300
	4,000-4,999	TSH 400	TSH 400
	5,000-9,999	TSH 550	TSH 650
	10,000-39,999	TSH 1,100	TSH 1,100
	40,000-39,999	TSH 1,300	TSH 1,300
	40,000-49,999	TSH 1,500	TSH 1,500
	50,000-99,999	TSH 1,800	TSH 1,800
	100,000-99,999	TSH 3,350	TSH 3,350
	200,000-299,999	TSH 4,450	TSH 4,450
	300,000-399,999	TSH 5,400	TSH 5,400
	400,000-499,999	TSH 6,800	TSH 6,800
	500,000-599,999	TSH 8,300	TSH 8,300
	600,000-999,999	TSH 9,500	TSH 9,500
	1,000,000-1,999,999	TSH 9,650	TSH 9,650
	2,000,000-2,999,999	TSH 7,200	TSH 7,200
	3,000,000-3,999,999	TSH 7,500	TSH 7,500
	4,000,000-4,999,999	TSH 8,000	TSH 8,000

	6,000,000-9,999,999	TS#6,500	TS#6,500
	9,000,000-9,999,999	TS#6,000	TS#6,000
	7,000,000-7,999,999	TS#6,500	TS#6,500
	8,000,000-8,999,999	TS#10,000	TS#10,000
	9,000,000-10,000,000	TS#12,000	TS#12,000
	Kuweka fedha kwa akaunti za kawaida SH1,000-Zaidi	Bure	Bure
	Kuweka fedha kwa hedi za malipo ya Kable SH1,000-Zaidi	SHILINGI 1,800 Ada	SHILINGI 1,800 Ada
	Kutoa Fedha kielektroni(U-Connect)	2% ya fedha zote zinazotolewa	2% ya fedha zote zinazotolewa
	Kuweka Fedha kielektroni(U-Connect)	1.5% ya fedha zote zinazotolewa	1.5% ya fedha zote zinazotolewa
	Africash / Fedha taslimu za Kiafrika	SHILINGI 6000 + 1.5% ya kiasi chote kilichotumwa(USD 4,45+ 1.5% ya kiasi chote kilichotumwa	HAKUNA
2 Kadi ya Kutoka ya Visa			
	Ada za kutoka	SHILINGI 10,000	
	Ada za kutoka tete	SHILINGI 10,000	
	Ada ya uturuzaji	SHILINGI 2,500/ Rodo mwelekei (Kila baadaye yamizi mitatu)	N/A
	"Ongezeko la Seikwa Mnamada wa Fedha za Kigeni kupitia ATM/POS/MT ANDAONI"	0%	HAKUNA
3 Kadi za Visa za Malipo ya Kifaa			
	Ada za uturuzaji wa kadi/pajipaji	TZS 10,000	HAKUNA
	Ada za Uturuzaji wa kadi/birafasi	TZS 20,000	HAKUNA
	Ada za uturuzaji tete	TZS 12,000	HAKUNA
	Ada ya kutazua upya nywile mitandao	TZS 1,500	HAKUNA
	Ada ya kutazua upya nywile ya mabina ya kutoka fedha	TZS 1,500	HAKUNA
	Ada ya uchokeaji	TZS 1,000	HAKUNA
	Ada ya ununuzi katika maduka ya mitandao - miamala ya ndini	BURE	HAKUNA
	Ada za marunzi ya mitandao/ Tovuti malipo ya mitandao	BURE	
			HAKUNA
	"Ongezeko la Seikwa Mnamada wa Fedha za Kigeni kupitia ATM/POS/MT ANDAONI"	7%	
4 Uturuzaji wa Fedha kwenye Mashine za Kutoka Fedha			
		0 to 28,999-1,000	HAKUNA
		30k to 49,999-1,200	HAKUNA
		50k to 99,999-1,400	HAKUNA
		100k to 490k-1,500	HAKUNA
	Kwenye ATM za USA (Kiwetu)		HAKUNA
	Kujaa/Kuomba Soko kwenye ATM (Kimalafa)	SHILINGI 500	HAKUNA
	Kuomba Soko kwenye ATM (Kimalafa)	SHILINGI 1000	HAKUNA
	Kwenye ATM za benki zingine za ndani (Za wengine/ zetu)	SHILINGI 3000	HAKUNA
	Kutoa Fedha kwenye ATM za benki/zingine za Kimalafa (je ya ndi)	SHILINGI 8000+1%	HAKUNA
	Ada ya kutazua Fedha ATM kwa kadi za Kigeni/ Kutoka (je ya ndi)	3\$/ (TZS 6,000)	
		SHILINGI 1000	
	Kutoa Fedha kwenye ATM za Umjuzi Switchi		
	100-99,999	SHILINGI 1,500	N/A
	100,000-400,000	SHILINGI 1,700	N/A
5 NATUNZO YA KADI			
	Ada ya kadi	SHILINGI 2500 kwa baadaye yamizi mitatu	HAKUNA
SEHENJE BASILIMALI ZA BENKI			
1 NKIPO KWA WATEJA			
	Ada ya uchokeaji	2%	HAKUNA
	Ada ya Bima	2.8% kwa kipindi chote cha mikopo	HAKUNA
2 NKIPO			
	Ada ya kushughulikia mikopo	2%	Kulingana na majadiliano
	Bima birafasi kwa ajili ya mikopo	1.20%	Kulingana na Majadiliano
	Ada za Kisheria	0.5% ya kiasi cha chini cha SHILINGI 300,000	0.5% ya kiasi cha chini cha SHILINGI 300,000
3 BENKI OVADHATI			
	Ada ya ushughulizaji	2%	2%
4 PLR			
	Riba ya mikopo - Sarafu ya Nyumbani	8% kwa Mwele	8% kwa Mwele
	Riba ya mikopo - Fedha za Kigeni/30 Day	300F + 3% i.e. 8%	300F + 3% i.e. 8%
SEHENJE BASHARA YA FEDHA			
1 Damana			
	Kamisheni ya Huduma	2% kwa mwele (0.5% kwa robo mwele. Kime cha chini ni USD 250 kwa robo.	2% kwa mwele (0.5% kwa robo mwele. Kime cha chini ni USD 250 kwa robo.
	Ada ya huduma	2%	2%
	Kasi kilicholipwa	0.5% kwa robo Kime cha chini ni 250 kwa robo mwele.	0.5% % kwa robo mwele. Kime cha chini ni 250 kwa robo mwele.
	Marekibisho	USD 100.00 tu	USD 100.00 tu
	Nyongeza katika robo riya/riyua	0.5% kwa robo/Au % ya kiasi kilichotulwa	0.5% kwa robo/Au % ya kiasi kilichotulwa
	Ongezeko la kiasi	0.5% /robo ya 0.5% kwenye tofauti/Au % ya kiasi kilichotulwa	0.5% /robo ya 0.5% kwenye tofauti/Au % ya kiasi kilichotulwa
2 Baraza Mopo - Maduhuli			
	Kamisheni ya Uturuzaji	0.5% kwa robo. Kime cha chini ni USD 250	0.5% kwa robo. Kime cha chini ni USD 250
	Ada za uhitaji	USD 100 tu	USD 100 tu
	Toto za Haraka	USD 50 tu	USD 50 tu
	Marekibisho	USD 100.00 tu	USD 100.00 tu

3 Baraza Mopo - Mahuriji			
	Kamisheni ya Uturuzaji ya Baraza ya Mikopo	USD 200 tu	USD 200 tu
	Marekibisho ya kamisheni ya Uturuzaji	USD 100 tu	USD 100 tu
	Toto za Haraka za Ulinganifu	USD 50 tu	USD 50 tu
	Ada ya uchunguzi na uturuzaji wa nyaraka	0.5% ya kiasi cha Ankara. Kime cha chini cha USD 200	0.5% ya kiasi cha Ankara. Kime cha chini cha USD 200
	Toto za misimani	USD 100 tu	USD 100 tu
	Toto zilizohitishwa za Baraza ya Mikopo	1.5% kwa robo/kwa uturuzaji wa baraza za mikopo zilizohitishwa (SHILINGIwa)	1.5% kwa robo/kwa uturuzaji wa baraza za mikopo zilizohitishwa (SHILINGIwa)
4 Baraza Ugharamaji upya wa Mikopo			
	Riba kwenye ugharamaji upya	Kiwango cha msingi cha riba + thamani ya 8% kwa mwele. Kime cha chini ni USD 100	Kiwango cha msingi cha riba + thamani ya 8% kwa mwele. Kime cha chini ni USD100
	Kamisheni ya ugharamaji upya	USD 50 tu	USD 50 tu
5 Punguzo kwenye Baraza ya Mikopo/ Ankara/Pundi			
	Riba kwenye punguzaji	Kiwango cha msingi cha riba + thamani ya 8% kwa mwele. Kime cha chini ni USD 100	Kiwango cha msingi cha riba + thamani ya 8% kwa mwele. Kime cha chini ni USD100
	Riba kwenye punguzaji	USD 50 tu	USD 50 tu
6 Punguzo la Bili/Bili za Kubadilisha Niwa ni pamoja na Mundi			
	Punguzo kwenye riba	Kiwango cha kuandaa + 3% ya ndini. Kiwango cha msingi cha riba ya Kimalafa + 8%	Kiwango cha kuandaa + 3% ya ndini. Kiwango cha msingi cha riba ya Kimalafa + 8%
7 Uhusanyaji nyaraka- Mahuriji			
	Ada za uhitaji	0.25% ya Ankara ya kime cha chini cha USD100 tu	0.25% ya Ankara kime cha chini cha USD 100 tu
	Toto za Misimani	USD 100	USD 100
	Kamisheni ya Ulinganifu	USD 50 kwa kila mtutaji	USD 50 kwa kila mtutaji
8 Uhusanyaji wa Nyaraka - Maduhuli/Bisherandani			
	Kamisheni ya kuhitaji	0.25%, Kime cha chini cha USD100	0.25%, Kime cha chini cha USD100
	Toto za Haraka Zilizolingwa	USD 50	USD 50
9 Bili za Niwa kwa ajili ya Mkusanyo stahiki & Kodi Zilizolipwa na Mundi			
	Kamisheni ya kuhitaji	0.25%, ya thamani, kime cha chini USD 75 au kinachofana na hicho	0.25%, ya thamani, kime cha chini cha USD 75 au kinachofana na hicho
	Toto za DHL	USD 75 tu	USD 75 tu
	Hundi za Kigeni Zilizogeshwa	Toto zinazodawa + Toto za ndani ambazo hazilipwa.	Toto zinazodawa + Toto za ndani ambazo hazilipwa.
10 Bili za Mzani kwa Ajili ya Makusanyo			
	Kamisheni ya kuhitaji	USD 50 tu kwa kila makusanyo	USD 50 tu kwa kila makusanyo
	Ujuzi wa Haraka	USD 40 tu kwa kila makusanyo	USD 40 tu kwa kila makusanyo
11 Miamala ya Uhusanyaji wa Ndani			
	Malipo ya Uhamishaji wa Nje (TSS)		
	SH 1,00-10,000,000.00	SHILINGI 2,000.00	SHILINGI 2,000.00
	SH 10,000,000-50,000,000	SHILINGI 5,000.00	SHILINGI 5,000.00
	SH 50,000,000 and above	SHILINGI 10,000.00	SHILINGI 10,000.00
	Marekibisho ya Ada kwa ajili ya uhamishaji wa Nje kwa Haraka/ Uhamishaji wa Telegramu na mtaje au benki	HAKUNA	HAKUNA
	Uhamishaji wa Haraka wa Ndani (TSS)	HAKUNA	HAKUNA
12 Miamala ya Fedha za Kigeni			
	Malipo ya uhamishaji wa Nje kwa Haraka/ wa Telegramu	USD 50 FLAT (SHILINGI), USD 90 (OURS)	USD 50 FLAT (SHILINGI), USD 90 (OURS)
	Marekibisho ya Ada kwa ajili malipo ya ya uhamishaji wa Nje wa Fedha/ wa Haraka/ wa Telegramu	USD 10 TU	USD 10 TU
	Uhamishaji wa Haraka wa Ndani	USD 10 TU	USD 10 TU
	Farasi ya Fedha ya Kimalafa	USD 30 kwa Hama ya fedha ya kimalafa	USD 30 kwa Hama ya fedha ya kimalafa
	Mkusanyo kwa ajili ya Hundi za Kigeni	0.25% ya thamani. Kime cha chini cha USD75; kime cha juu cha USD 250;	0.25% ya thamani. Kime cha chini cha USD 75; kime cha juu cha USD 250;
SEHENJE MENGINEYO			
1 Maelzo			Maelzo
	Kwa mwele	BURE	BURE
	Mambo Makuu	SHILINGI 1,000 (KUPASA) Kiwango kinachofanana na hicho-USD	SHILINGI 1,000 (KUPASA) Kiwango kinachofanana na hicho-USD
2 Uturuzaji wa Vitabu vya Hundi			Uturuzaji wa Vitabu vya Hundi
	Vitabu vya Karatasi- 25	SHILINGI 15,000-USD 10	HAKUNA
	Vitabu vya Karatasi- 50	SHILINGI 30,000-USD 20	HAKUNA
	Vitabu vya Karatasi- 100	SHILINGI 45,000-USD 30	SHILINGI 45,000-USD 30
	Mambo ya Vitabu kwa hundi	SHILINGI 20,000-USD 10	SHILINGI 20,000-USD 10
	Maelzo ya Kasi cha Malipo ya Hundi	Upitovu wa karatasi SHILINGI 20,000; Upitovu wa kitabu SHILINGI 24,000;	Upitovu wa karatasi SHILINGI 20,000; Upitovu wa kitabu SHILINGI 40,000;
	Uturuzaji wa Hundi ya Meneja	SHILINGI 25,000-USD 20 kwa kipengele.	SHILINGI 25,000-USD 20 kwa kipengele.
	Uturuzaji wa toto za Hundi za meneja	BURE	BURE
3 Kanuni Kuu			Kanuni Kuu
	Karibishaji wa Kanuni Kuu	SHILINGI 10,000-USD 10 au kiasi kinachofanana na hicho	SHILINGI 10,000-USD 10 au kiasi kinachofanana na hicho
	Ungerekezi wa Kanuni Kuu	HAKUNA	HAKUNA
	Kanuni kuu/ Benki za Kigeni (Toto za TTI)	USD 50 FLAT (SHILINGI), USD 90 (OURS)	USD 50 FLAT (SHILINGI), USD 90 (OURS)
	Kurekibishaji/Kusitisha Kanuni Kuu	SHILINGI 10,000-USD 10 au kiasi kinachofanana na hicho	SHILINGI 10,000-USD 10 au kiasi kinachofanana na hicho
	Kanuni kuu zilizolipwa	SHILINGI 40,000-USD 40 au kiasi kinachofanana na hicho	SHILINGI 40,000-USD 40 au kiasi kinachofanana na hicho
4 Fedha kidogo/tehari hazipo wazi			Fedha kidogo/tehari hazipo wazi
	Fedha Kidogo (Mwone mtazadha)	SHILINGI 50,000-USD 50	SHILINGI 50,000-USD 50
5 Kufuma/Toto Zingine			
	Kudigeshwa Nyaraka za Nyuma (miezi 2-6)	SHILINGI 10,000-USD 10	SHILINGI 10,000-USD 10
	Kudigeshwa Nyaraka (miezi na kuandaa)	SHILINGI 15,000-USD 15	SHILINGI 15,000-USD 15
	Hali ya Uhitishaji/Uguzaji/ Cheti cha soko	SHILINGI 30,000-USD 20 au kiasi kinachofanana na hicho	SHILINGI 30,000-USD 25 au kiasi kinachofanana na hicho
	Mambo ya hali/Baraza ya Kumbukumbu/	SHILINGI 25,000-USD 25 au kiasi kinachofanana na hicho	SHILINGI 25,000-USD 25 au kiasi kinachofanana na hicho
	Uhitishaji wa hundi nye	SHILINGI 500 au kiasi kinachofanana na hicho	SHILINGI 500 au kiasi kinachofanana na hicho
	Ada za uchokeaji wa msabaha	SHILINGI 1,500-USD 1au kiasi kinachofanana na hicho	SHILINGI 1,000-USD 1au kiasi kinachofanana na hicho
	Uhamishaji wa Akanti/isiyofanyakazi	BURE	BURE
	maeleleziwa na:		
	Sahiti (Imesainiwa)		Sahiti (Imesainiwa)
	Fina Kiwango		Fina Andrew
	Mwau wa uendeshaji		Mwau wa Fedha
	United Bank for Africa(Tanzania) Ltd		United Bank for Africa(Tanzania) Ltd
Zingatia: Ada Zote Hazijumuishi Kodi.			

United bank of Africa (T) Ltd ni benki ya kiafrika inayoongoza Afrika kwa kutoa huduma za kibenki kwa wateja zaidi ya milioni 13 katika matawi zaidi ya 1000 barani Afrika, Marekani, Ulaya na Umoja wa Nchi za Kiarabu.

Afrika Mashariki na Kusini |

- Tanzania
- Kenya
- Congo DRC
- Mozambique
- Uganda
- Zambia

Afrika ya Kati |

- Cameroon
- Gabon
- Tchad
- Congo Brazzaville

Afrika Magharibi

- Ghana
- Senegal
- Burkina Faso
- Cote D'Ivoire (CDI)
- Liberia

- Sierra Leone
- Senegal
- Mali
- Guinea

Ulaya |

- UK
- France

Marekani |

- New York

Umoja wa Nchi za Kiarabu

- Dubai