
VIWANGO VYA CHINI VYA ADA NA TOZO

UNITED BANK FOR AFRICA (TANZANIA) LIMITED

NA KIPENGELE/MUAMALA
SEHEMU A AKAUNTI ZA AKIBA REJAREJA KAMPUNI/SHIRIKA

1 AKIBA HURU HAKUNA
Kiasi cha chini cha kufungulia SHILINGI. 15,000
Kiasi cha chini cha uendeshaji SHILINGI 2,000
Ada ya utunzaji ya kila mwezi HAKUNA

Tozo za kutoa pesa

SHILINGI 2,000 - Kiwango kisichozidi SHILINGI 5,000,000     SHILINGI 2000 
 + 0.1% (Kiwango kilichozidi 5,000,000)- > 5,000,000.                                                                                                      
(Kiwango kikubwa cha tozo ni kiasi kisichozidi SHILINGI 100,000)

2 AKIBA ZA JUMLA HAKUNA
Kiasi cha chini cha kufungulia SHILINGI. 20,000
Kiasi cha chini cha uendeshaji SHILINGI. 5,000
Ada ya utunzaji ya kila mwezi HAKUNA

Tozo za kutoa pesa

SHILINGI 2,000 - Kiwango kisichozidi SHILINGI 5,000,000  SHILINGI 2000 
 + 0.1% (Kiwango kilichozidi 5,000,000)- > 5,000,000.                                                                                                      
(Kiwango kikubwa cha tozo ni kiasi kisichozidi SHILINGI 100,000)

3 AKIBA ZA MWAJIRIWA HAKUNA
Kiasi cha chini cha kufungulia SHILINGI. 15,000 USD 15
Kiasi cha chini cha uendeshaji SHILINGI. 2,000 USD 10
Ada ya utunzaji ya kila mwezi HAKUNA

Tozo za kutoa pesa dirishani

SHILINGI 2,000 - Kiwango kisichozidi SHILINGI 5,000,000    SHILINGI 2000 
+ 0.1% (Kiwango kilichozidi 5,000,000)- > 5,000,000.                                                                                                      
(Kiwango kikubwa cha tozo ni kiasi kisichozidi SHILINGI 100,000)

4 AKAUNTI ZA AKIBA ZA WATU BINAFSI HAKUNA
Kiasi cha chini cha kufungulia SHILINGI. 15,000
Kiasi cha chini cha uendeshaji SHILINGI. 5,000
Ada ya utunzaji ya kila mwezi HAKUNA

Tozo za kutoa pesa  dirishani

SHILINGI 2,000 - Kiwango kisichozidi SHILINGI 5,000,000   SHILINGI 2000 
+ 0.1% (Kiwango kilichozidi 5,000,000)- > 5,000,000.                                                                                                      
(Kiwango kikubwa cha tozo ni kiasi kisichozidi SHILINGI 100,000)

5 AKAUNTI YA AKIBA YA MSHAHARA HAKUNA
Kiasi cha chini cha kufungulia SHILINGI.15,000
Kiasi cha chini cha uendeshaji SHILINGI. 5,000
Ada ya utunzaji ya kila mwezi HAKUNA

Tozo za kutoa pesa kwa dirishani

SHILINGI 2,000 - Kiwango kisichozidi SHILINGI 5,000,000   SHILINGI 2000  
+ 0.1% (Kiwango kilichozidi 5,000,000)- > 5,000,000.                                                                                                      
(Kiwango kikubwa cha tozo ni kiasi kisichozidi SHILINGI 100,000)

6 AKAUNTI YA FEDHA ZA KIGENI HAKUNA
Kiasi cha chini cha kufungulia USD 10 
Kiasi cha chini cha uendeshaji USD 5 
Ada ya utunzaji ya kila mwezi HAKUNA
Tozo za kutoa pesa 1% kwa  muamala, isizidi USD 150

7 AKAUNTI YA MALAIKA HAKUNA
Kiasi cha chini cha kufungulia SHILINGI. 20,000
Kiasi cha chini cha uendeshaji HAKUNA
Ada ya utunzaji ya kila mwezi HAKUNA
Tozo za kutoa pesa HAKUNA

8 AKAUNTI YA JANJA HAKUNA
/Kiasi cha chini cha kufungulia SHILINGI. 20,000
Kiasi cha chini cha uendeshaji HAKUNA
Ada ya utunzaji ya kila mwezi HAKUNA
Tozo za kutoa pesa HAKUNA

9 AKAUNTI YA KIZAZI KIPYA HAKUNA
Kiasi cha chini cha kufungulia SHILINGI. 20,000
Kiasi cha chini cha uendeshaji HAKUNA
Ada ya utunzaji ya kila mwezi HAKUNA
Tozo za kutoa pesa HAKUNA

10 AKAUNTI YA HAZINA HAKUNA
Kiasi cha chini cha kufungulia SHILINGI. 20,000
Kiasi cha chini cha uendeshaji SHILINGI. 20,000
Ada ya utunzaji ya kila mwezi HAKUNA
Tozo za kutoa pesa HAKUNA

SEHEMU B AKAUNTI YA HUNDI
1  AKAUNTI BINAFSI YA HUNDI AKAUNTI YA BIASHILINGIARA YA HUNDI

Kiasi cha chini cha kufungulia SHILINGI. 30,000 SHILINGI. 100,000
Kiasi cha chini cha uendeshaji SHILINGI.10,000 SHILINGI. 100,000
Ada ya utunzaji ya kila mwezi SHILINGI. 10,000 SHILINGI. 13,000
Kutoa pesa taslimu kwa dirishani 1 KWA KILA 1,000, kiasi kisichozidi  SHILINGI. 150,000 Akaunti  SHILINGI. 1 KWA KILA 1, 000, Kiasi kisichozidi SHILINGI. 250,000

Adhabu ya kutoa pesa zaidi ya kiwango kinachotakiwa Kiwango cha kuanzia+ 5% Akaunti ya SHILINGI. Kiwango cha kuanzia + 10% 
2 AKAUNTI ZA KIDIPLOMASIA

Kiasi cha chini cha kufungulia USD 100 HAKUNA
Kiasi cha chini cha uendeshaji USD 100 HAKUNA
Ada ya utunzaji ya kila mwezi HAKUNA HAKUNA
Kutoa pesa taslimu kwa dirishani Katika mfumo ni tozo za serikali tu hukatwa Katika mfumo ni tozo za serikali tu hukatwa
Kufunga Akaunti HAKUNA HAKUNA

Adhabu ya kutoa pesa zaidi ya kiwango kinachotakiwa HAKUNA HAKUNA

Utumaji wa Fedha Nje ya Nchi (TTs) USD 50 FLAT ( MGAWANYO),  USD 90 ( GHARAMA ZA MTEJA ) HAKUNA

 Utumaji wa Fedha Ndani ya Nchi HAKUNA HAKUNA

Ubadilishaji wa Fedha za kigeni Viwango vya bei nafuu vitatumika HAKUNA
3 AKAUNTI YA HUNDI YA FEDHA ZA KIGENI

Kiasi cha chini cha kufungulia USD 50 au kiasi kinachoendana na hicho USD 100 au kiasi kinachoendana na hicho
Kiasi cha chini cha uendeshaji USD 50 au kiasi kinachoendana na hicho USD 100 au kiasi kinachoendana na hicho 
Ada ya utunzaji ya kila mwezi USD 5 au kiasi kinachoendana na hicho USD 15 au kiasi kinachoendana na hicho
Kutoa pesa taslimu 1% kwa muamala 1% kwa muamala
Kitabu cha Hundi –  cha karatasi 25 USD 10 au kiasi kinacholingana  na hicho HAKUNA

Adhabu ya kutoa pesa zaidi ya kiwango kinachihitajika Kiwango cha kuanzia + 2%/ Riba ya Mikopo Mikubwa Kiwango cha  kuanzia+ 2% /Riba ya Mikopo Mikubwa 

Kuhamisha SHILINGI kutoka  akaunti ya SHILINGI kwenda akaunti ya fedha za kigeni HAKUNA HAKUNA
SEHEMU C AKAUNTI ZA KUWEKA FEDHA

1 Akaunti za Uwekezaji Akaunti za Uwekezaji
Kiasi/Kima cha chini cha kufungulia SHILINGI.1,000,000 SHILINGI.10,000,000
Kiasi/Kima cha chini cha uendeshaji SHILINGI.1,000,000 SHILINGI. 10,000,000
Kiwango cha Salio linalotakiwa kuwamo kwa mwezi Kulingana na makubaliano Kulingana na makubaliano
Viwango vya Riba Kulingana na makubalianio Kulingana na makubaliano

2 AKAUNTI ZA MUDA MAALUMU AKAUNTI ZA MUDA MAALUMU
Kiasi cha chini kuweka - fedha za ndani SHILINGI. 500,000 SHILINGI. 10,000,000
Kiasi cha chini cha kuweka fedha –USD USD 1,000 USD 10,000 au kiasi kinacholingana na hicho
Viwango vya Riba Kulingana na makubaliano Kulingana na makubaliano

SEHEMU D HUDUMA ZA BENKI KIELEKTRONIKI
1 Huduma za Benki Kielektroniki Huduma za Benki Kielektroni

Ada ya kila mwezi ya huduma za benki za kielektroniki SHILINGI 2,000 kwa Mwezi. SHILINGI.10,000 kwa Mwezi
Internet Banking (TISS/RTGS)                                                                                                    
  a) 100-10,000,000 b)10,000,001-50,000,000     c)50,000,001 and Above                                                                                                                                                                  a)SHILINGI 2,000     b) SHILINGI 5,000                                                                                                            c)SHILINGI 10,000 a) SHILINGI 2,000     b) SHILINGI 5,000          c)SHILINGI 10,000

Internet Banking (EFT/ACH)                                                                                                                                                           

b) 50,001-5,000,000  
c) 500,001 - 5,000,000
d) 5,000,001 – 20,000,000                                                                                                                                       

 a) TZS 500                                                               
 b) TZS 1000
 c) TZS 1,500
 d) TZS 2,000

TZS 1770

 Huduma za Benki za kimtandao (Utoaji wa nywila mpya) BURE BURE
 Huduma za Benki za kimtandao(Akaunti ya UBA kwenda Akaunti ya UBA) BURE BURE
Mfumo wa Benki Kiektroniki (Kurejesha muamala) BURE BURE
Taarifa za kifedha kielektroni (kupakuliwa na mhusika) BURE BURE
Manunuzi Ya Kadi kwenye POS  (ndani ya nchi) BURE HAKUNA
Manunuzi ya Kadi ya Kwenye POS  (Kimataifa) SHILINGI. 6000 HAKUNA

Utoaji wa fedha kwa POS SHILINGI.1500 SHILINGI. 1500
Kurejesha muamala wa Mashine ya kutolea fedha BURE HAKUNA
 Uhamishaji wa fedha/kiwango kwa kampuni. SHILINGI.1,000 kwa muamala SHILINGI. 1,000 kwa muamala
Kiwango kwa Kadi SHILINGI.1,000 kwa muamala SHILINGI. 1,000 kwa muamala
/Ubadilishaji wa nywila kwa mkono SHILINGI. 1,500 kwa muamala SHILINGI.1,500 kwa muamala

Chati na LEO ( Kwenda kwenye waleti/mitandao ya simu)
TZS 500 (1 - 50,000/=),  TZS 1,000 (50,001 - 500,000 /=), TZS 1,500 (500,001 - 
5,000,000/=),  TZS 2,000 (5,000,001 - above=) N/A

Chati na LEO(Kwenda Benki nyingine)
TZS 500 (1 - 50,000/=),  TZS 1,000 (50,001 - 500,000 /=), TZS 1,500 (500,001 - 
5,000,000/=),  TZS 2,000 (5,000,001 - above=) N/A

Chati na LEO (Akaunti ya UBA kwenda Akaunti ya UBA) HAKUNA HAKUNA

Huduma za kibenki kwa simu–kwenda kwenye waleti/mitandao ya simu)
TZS 500 (1 - 50,000/=),  TZS 1,000 (50,001 - 500,000 /=), TZS 1,500 (500,001 - 
5,000,000/=),  TZS 2,000 (5,000,001 - above=) HAKUNA

Huduma za kibenki kwa simu–kwenda benki nyingine
TZS 500 (1 - 50,000/=),  TZS 1,000 (50,001 - 500,000 /=), TZS 1,500 (500,001 - 
5,000,000/=),  TZS 2,000 (5,000,001 - Above) HAKUNA

Huduma za kibenki kwa simu -Akaunti ya UBA kwenda Akaunti ya UBA) HAKUNA HAKUNA

Uhamishaji wa fedha kutoka kadi moja hadi nyingine HAKUNA HAKUNA
Kutoa fedha kwenye benki kupitia wakala
1,000-3,999 TSH300 TSH300
4,000-4,999 TSH400 TSH400
5,000-9,999 TSH550 TSH550
10,000-19,999 TSH1,100 TSH1,100
20,000-39,999 TSH1,300 TSH1,300
40,000-49,999 TSH1,500 TSH1,500
50,000-99,999 TSH1,800 TSH1,800
100,000-199,999 TSH3,350 TSH3,350
200,000-299,999 TSH4,450 TSH4,450
300,000-399,999 TSH5,400 TSH5,400
400,000-499,999 TSH5,900 TSH5,900
500,000-599,999 TSH6,300 TSH6,300
600,000-999,999 TSH6,500 TSH6,500
1,000,000-1,999,999 TSH6,850 TSH6,850
2,000,000-2,999,999 TSH7,200 TSH7,200
3,000,000-3,999,999 TSH7,500 TSH7,500
4,000,000-4,999,999 TSH8,000 TSH8,000
5,000,000-5,999,999 TSH8,500 TSH8,500
6,000,000-6,999,999 TSH9,000 TSH9,000
7,000,000-7,999,999 TSH9,500 TSH9,500
8,000,000-8,999,999 TSH10,000 TSH10,000
9,000,000-10,000,000 TSH12,000 TSH12,000
Kuweka fedha kwa akauti za kawaida SH1,000-Zaidi Bure Bure
Kuweka fedha kwa  kadi za malipo ya kabla SH2,000-Zaidi SHILINGI 1,180 Ada SHILINGI 1,180 Ada
Kutoa fedha kieletroniki (U-Connect) 2% ya fedha zote zinazotolewa 2% ya fedha zote zinazotolewa
Kuweka fedha kielektroni (U-Connect) 1.5% ya fedha zote zinazowekwa 1.5% ya fedha zote zinazowekwa

Africash /Fedha taslimu za Kiafrika
SHILINGI. 6000 + 1.5%  ya kiasi chote kilichotumwa/UDS 4.45 + 1.5% ya kiasi chote 
kitakachotumwa HAKUNA

2 Kadi ya Kutolea ya Visa HAKUNA
Ada za kutolea SHILINGI. 11,000
Ada za kutoa tena SHILINGI. 11,000
Ada ya utunzaji SHILINGI 2,500/ Robo mwaka ( Kila baada ya miezi mitatu) N/A
"Ongezeko la Bei kwa Muamala wa Fedha za Kigeni kupitia ATM/POS/MTANDAONI" 10% HAKUNA

3 Kadi za Visa za Malipo ya Kabla HAKUNA
Ada za utoaji wa kadi papohapo TZS 12000 HAKUNA
Ada za Utoaji wa kadi binafsi TZS 20,000 HAKUNA
Ada za utoaji tena TZS 12,000 HAKUNA
Ada ya kutoa upya nywila mtandaoni TZS 1,500 HAKUNA
Ada ya kutoa upya nywila ya mashine ya kutolea fedha TZS 1,500 HAKUNA
Ada ya uchakataji TZS 1,000 HAKUNA
Ada ya ununuzi katika maduka ya mtandaoni –miamala ya nchini BURE HAKUNA

Ada za manunuzi ya mtandaoni/Tovuti malipo ya mtandao BURE
HAKUNA

"Ongezeko la Bei kwa Muamala wa Fedha za Kigeni kupitia ATM/POS/MTANDAONI" 0.1
HAKUNA

4 Utoaji wa Fedha kwenye Mashine za Kutolea Fedha HAKUNA
0 to 29,999= 1,000 HAKUNA
30k to 49,999 = 1,200 HAKUNA
50k to 99,999= 1,400 HAKUNA
100k to 400k= 1,500 HAKUNA

Kujua/Kuomba Salio kwenye ATM ndani ya nchi) SHILINGI. 500 HAKUNA
Kuomba Salio kwenye ATM (Kimataifa) SHILINGI. 1000 HAKUNA
Kwenye ATM za benki zingine za ndani (za wengine/zetu) SHILINGI. 3000 HAKUNA
Kutoa fedha kwenye ATM za benki nyingine za Kimataifa (nje ya nchi)  SHILINGI. 8000+1% HAKUNA
Ada ya kutoa fedha ATM zetu kwa kadi za kigeni (kutoka nje ya nchi)  $ 5 ( TZS15,000)  

 SHILINGI 1000 
 Kutoa fedha kwenye ATM za ‘Umoja Switch’
100-99,999 SHILINGI 1,500 N/A
100,000-400,000 SHILINGI 1,700 N/A

5 MATUNZO YA KADI 
Ada ya kadi SHILINGI 2500 kila baada ya miezi mitatu HAKUNA

SEHEMU E RASILIMALI ZA BENKI
1 MIKOPO KWA WATEJA

Ada ya uchakataji 2% HAKUNA
Ada ya Bima 2.8% kwa kipindi chote cha mkopo HAKUNA

2 MIKOPO

Ada ya kushughulikia mkopo 2% Kulingana na majadiliano

Bima binafsi kwa ajili ya mkopo 1.20% Kulingana na Majadiliano

Ada za kisheria 0.5% ya kiasi cha chini cha SHILINGI. 300,000  0.5%  ya kiasi/ cha chini cha SHILINGI. 300,000

3 DENI LA OVADRAFTI
Ada ya ushughulikiaji 2% 2%

4 PLR
Riba ya mikopo- Sarafu ya Nyumbani 16% kwa Mwaka 16% kwa Mwaka
Riba ya mikopo - Fedha za kigeni 90 Day SORF + 3% i.e. 8% SORF + 3% i.e. 8%

SEHEMU F BIASHARA YA FEDHA

1 Dhamana Dhamana
Kamisheni ya Huduma 2% kwa mwaka  (0.5% kwa robo mwaka. Kima cha chini ni USD 250 kwa robo. 2% kwa mwaka (0.5% kwa robo mwaka. Kima cha chini ni USD 250 kwa robo.

Ada ya huduma 2% 2%
Kiasi kilicholipwa 0.5% kwa robo Kima cha chini ni 250 kwa robo mwaka. 0.5% % kwa robo mwaka. Kima cha chini ni 250 kwa robo mwaka. 

Marekebisho USD 100.00 tu  USD 100.00 tu

Nyongeza katika robo inayofuata 0.5% kwa robo (Au % ya kiasi kilichokubaliwa) 05% kwa robo (Au % ya kiasi kilichokubaliwa)
Ongezeko la kiasi  0.5% / robo ya 0.5% kwenye tofauti (Au % ya kiasi kilichokubaliwa)  0.5% /qtr robo ya 0.5% kwenye tofauti (Au % ya kiasi kilichokubaliwa)

2 Barua za Mopo – Maduhuli Letters of Credit – Imports/ Barua za Mopo – Maduhuli/BiaSHILINGIarandani
Kamisheni ya Utoaji 0.5% kwa robo. Kima cha chini ni USD 250 0.5% kwa robo. Kima cha chini ni USD 250

Ada za uhifadhi USD 100 tu USD 100 tu
Tozo za Haraka USD 50 tu USD 50 tu

Marekebisho USD 100.00 tu USD 100.00 tu

3 Barua za Mopo – Mahuruji    Barua za Mopo – Mahuruji

Kamisheni ya Ushauri ya Barua ya Mkopo USD 200 tu USD 200 tu

Marekebisho ya kamisheni ya Ushauri USD 100 tu USD 100 tu

Tozo za Haraka za Ulinganifu USD 50 tu USD 50 tu

Ada ya uchunguzi na utunzaji wa nyaraka 0.5% ya kiasi cha Ankara, kima cha chini cha USD 200 0.5% ya kiasi cha Ankara, kima cha chini cha USD 200

Tozo za msimamizi USD 100 tu USD 100 tu
Tozo zilizothibitishwa za Barua ya Mkopo 1.5% kwa robo (kwa barua za utoaji  mkopo zilizothibitiSHILINGIwa) 1.5% kwa robo (kwa utoaji wa barua za mkopo zilizothibitiSHILINGIwa)

Kwenye ATM za UBA (Kwetu)

a)  1- 50,000     



SEHEM

SEHEM

4 Barua za Ugharamiaji upya wa Mkopo Barua za Ugharamiaji upya wa Mkopo

Riba kwenye ugharimiaji upya /Kiwango cha msingi cha riba + thamani ya 8% kwa mwaka. Kima cha chini ni USD 100 Kiwango cha msingi cha riba + thamani ya 8% kwa mwaka. Kima cha chini ni USD100
Kamisheni ya ugharimiaji upya USD 50 tu USD 50 tu

5 Punguzo kwenye Barua ya Mkopo/Ankara/Hundi
Riba kwenye upunguzaji 

Kiwango cha msingi cha riba + thamani ya 8% kwa mwaka. Kima cha chini ni USD 100 Kiwango cha msingi cha riba + thamani ya 8% kwa mwaka. Kima cha chini ni USD100
Riba kwenye upunguzaji USD 50 tu USD 50 tu

6 Punguzo la Bili(Bili za kubadilisha ikiwa ni pamja na Hundi)
Punguzo kwenye riba Kiwango cha kuanzia +  3% ya nchini; Kiwango cha msingi cha riba ya Kimataifa + 8% Kiwango cha kuanzia + 3% ya nchini; Kiwango cha msingi cha riba ya Kimataifa +8%

7  Ukusanyaji nyaraka- Mahuruji
Ada za uhifadhi 0.25% ya Ankara ya kima cha chini cha USD100 tu 0.25% ya Ankara kima cha chini cha USD 100 tu
Tozo za Msimamizi USD 100  USD 100
Kamisheni ya Ulinganifu USD 50  kwa kila mfuatiliaji USD 50  kwa kila mfuatiliaji

8 Ukusanyaji wa Nyaraka – Maduhuli//Biasharandani
Kamisheni ya kuhifadhi 0.25%. Kima cha chini cha USD100 0.25%. Kima cha chini cha USD100
/Tozo za Haraka Zinazolingana USD 50 USD 50

9 Bili za Nje kwa ajili ya (Makusanyo stahiki & Kodi Zinazolipwa na Mnunuzi)

Kamisheni ya Kuhifadhi  0.25%. ya thamani, kima cha chini USD 75 au kinachofana na hicho 0.25%. ya thamani, kima cha chini cha USD 75 au kinachofana na hicho
Tozo za DHL USD 75 tu USD 75 tu
Hundi za Kigeni Zilizorejeshwa Tozo zinazodaiwa + Tozo za ndani ambazo hazijalipwa. Tozo zinazodaiwa + Tozo za ndani ambazo hazijalipwa.

10  Bili za Ndani kwa Ajili ya Makusanyo
Kamisheni ya kuhifadhi USD 50 tu kwa kila makusanyo USD 50 tu kwa kila makusanyo
Iliyotozwa Haraka USD 40 tu kwa kila makusanyo USD 40 tu kwa kila makusanyo

11 Miamala ya Ukusanyaji wa  Ndani Miamala ya Fedha za Ndani
/Malipo ya Uhamishaji wa Nje(TISS)
 SH 1.00-10,000,000.00 SHILINGI. 2,000.00 SHILINGI. 2,000.00
SH. 10,000,001-50,000,000 SHILINGI. 5,000.00 SHILINGI. 5,000.00
SH. 50,000,000 and above SHILINGI. 10,000.00 SHILINGI. 10,000.00
/Marekebisho ya Ada kwa ajili ya uhamishaji wa nje /wa Haraka/  Uhamishaji wa Telegrafu na mteja 
au benki HAKUNA HAKUNA
Uhamishaji wa Haraka wa Ndani (TISS) HAKUNA HAKUNA

12 Miamala ya Fedha za Kigeni Miamala ya Fedha za Kigeni
Malipo ya uhamishaji  wa Nje /wa Haraka/ wa Telegrafu USD 50 FLAT ( SHILINGIA),  USD 90 ( OURS) USD 50 FLAT ( SHILINGIA),  USD 90 ( OURS)
Marekebisho ya Ada kwa ajili  malipo ya ya uhamishaji wa Nje wa Fedha/ wa Haraka/ wa Telegrafu 
unaofanywa na mteja au benki USD 10 TU  USD 10 TU
Uhamishaji wa Haraka wa Ndani USD 5 TU USD 10 TU

Uhamisho wa SWIFT wa Ndani uliokataliwa/Umerejeshwa USD 25 TU USD 25 TU
 Hawala ya Fedha ya KImataifa USD 30 kwa Hawala ya fedha ya kimataifa USD 30 kwa Hawala ya fedha kimataifa
Makusanyo kwa ajili ya Hundi za Kigeni 0.25%  ya thamani. Kima cha chini cha USD75; kima cha juu cha USD 250; 0.25%  ya thamani. Kima cha chini cha USD 75; kima cha juu cha USD 250;

SEHEMU G MENGINEYO
1 Maelezo Maelezo

Kwa mwezi BURE BURE
Maombi Maalumu SHILINGI. 1,000/UKURASA / Kiwango kinachofanana na hicho-USD SHILINGI.1,000/UKRASA / Kiwango kinachofanana na hicho-USD 

2 Utoaji wa Vitabu vya Hundi Utoaji wa Vitabu vya Hundi
Vitabu vya karatasi- 25 SHILINGI. 15,000; USD 10 HAKUNA
Vitabu  vya karatasi  – 50 SHILINGI. 30,000; USD 20 HAKUNA
Vitabu vya karatasi – 100 SHILINGI. 45,000; USD  30 SHILINGI. 45,000; USD 30
Maombi ya Kulipwa kwa hundi SHILINGI. 20,000; USDI 10 SHILINGI. 20,000; USD 10
Maelezo ya Kusitisha Malipo ya Hundi Upotevu wa karatasi: SHILINGI. 20,000;  Upotevu wa kitabu SHILINGITZ 40,000;  Upotevu wa karatasi: SHILINGI. 20,000;  Upotevu wa kitabu SHILINGI. 40,000;  
Utoaji wa Hundi ya Meneja SHILINGI. 25,000; USD 20 kwa kipengele. SHILINGI. 25,000; USD 20 kwa kipengele.
Ufutaji wa tozo za Hundi za meneja BURE BURE

3 Kanuni Kuu Kanuni Kuu
Uanzishaji wa kanuni kuu SHILINGI. 10,000; USD 10 au kiasi  kinachofanana na hicho SHILINGI.10,000; USD 10 au kiasi  kinachofana na hicho
Utengenezaji wa Kanuni Kuu HAKUNA HAKUNA
Kanuni kuu/ Benki za Kigeni (Tozo za TT) USD 50 FLAT ( SHILINGIA),  USD 90 ( OURS) USD 50 FLAT ( SHILINGIA),  USD 90 ( OURS)
Kurekebisha/Kusitisha Kanuni kuu SHILINGI.10,000; USD 10  au kiasi  kinachofanana na hicho SHILINGI. 10,000; USD 10 au kiasi  kinachofanana na hicho
Kanuni kuu zisizolipiwa SHILINGI. 40,000; USD 40 au kiasi  kinachofanana na hicho SHILINGI. 40,000; USD 40 au kiasi  kinachofanana na hicho

4 Fedha kidogo/athari hazipo wazi Fedha kidogo/athari hazipo wazi
Fedha Kidogo (Mwone mtoafedha) TZS 45,000; USD 22.35 TZS 45,000; USD 22.35

5 Huduma/Tozo Zingine

Kuzirejesha Nyaraka za Nyuma (miezi 2-6) SHILINGI.10,000; USD 10 SHILINGI. 10,000; USD 10
Kuzirejesha Nyaraka (miezi 6 na kuendelea) SHILINGI. 15,000; USD 15 SHILINGI.15,000; USD 15
Hati ya Uthibitisho/Ukaguzi/ Cheti cha salio SHILINGI. 30,000; USD 20 au kiasi kinachofanana na hicho SHILINGI. 50,000; USD 25 au kiasi kinachofanana na hicho
Maombi ya hali/Barua ya Kumbukumbu/ SHILINGI. 25,000; USD 25 au kiasi kinachofanana na hicho SHILINGI. 25,000; USD 25 au kiasi kinachofanana na hicho
Uthibitishaji wa hundi nje SHILINGI 500 au kiasi kinachofanana na hicho  SHILINGI 500 au kiasi kinachofanana na hicho
Ada za uchakataji wa mshahara SHILINGI. 1,500; USD 1 au kiasi kinachofanana na hicho SHILINGI. 1,000; USD 1 au kiasi kinachofanana na hicho
Uamilishaji wa Akaunti isiyofanyakazi BURE BURE

Imeidhinishwa na: 
Sahihi: (Imesainiwa) Sahihi: (Imesainiwa)

Flavia Kiyanga Fina Andrew
Mkuu wa uendeshaji Mkuu wa Fedha
United Bank for Africa (Tanzania) Ltd United Bank for Africa (Tanzania) Ltd

Zingatia: Ada Zote Hazijumuishi Kodi.


